Bảng tổng sắp huy chương sea games 30: u22 việt nam giành hcv thứ 98

  -  
Bảng tổng sắp huy chương: Cập nhật tin tức mới về Bảng tổng sắp huy chương, hình ảnh, video clip mới nhất về Bảng tổng sắp huy chương trên pntechcons.com.vn

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 - Sau khi các môn thi đấu SEA Games 30 chính thức khép lại, đoàn Thể thao Việt Nam đã gặt hái được thành công vang dội với thành tích đứng thứ 2 tại kỳ đại hội chỉ sau nước chủ nhà Philippines. Tiếp theo đứng thứ 3 là đoàn Thể thao Thái Lan...

Bạn đang xem: Bảng tổng sắp huy chương sea games 30: u22 việt nam giành hcv thứ 98



Bảng tổng sắp huy chương hôm nay - U22 Việt Nam đoạt HCV bóng đá nam giúp Đoàn thể thao Việt Nam bay cao trên Bảng tổng sắp SEA Games 30 ngày 10/12.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 hôm nay - Đội tuyển Aerobic Việt Nam có thêm tấm HCV ở nội dung 3 người gồm Nguyễn Việt Anh - Nguyễn Chế Thanh - Vương Hoài Ân.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 ngày 8/12 - Đội tuyển bóng đá nữ Việt Nam đã giành chức vô địch.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 hôm nay - Sau khi bị Indonesia vượt mặt trong ngày hôm qua, đoàn thể thao Việt Nam đang đạt những thành công liên tiếp trong ngày thi đấu hôm nay 7/12.
Bảng tổng sắp huy chương Seagames 30 - Với việc đoàn Indonesia đã có một ngày thi đấu rất thành công khi giành tới 13 HCV, Đoàn thể thao Việt Nam đã chấp nhận kết thúc ngày thi đấu 6/12 với vị trí thứ 3 chung cuộc.

Xem thêm: Tải Download Game Máy Bay Chiến Đấu 24H, Game Máy Bay Chiến Đấu 24H


Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 ngày 5/12 - Đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục giữ vững vị trí thứ 2 trên bảng tổng sắp huy chương với nhiều thành tích khả quan.
Cập nhật liên tục, mới nhất về bảng tổng sắp huy chương SEA Games 30 năm 2019 ngày hôm nay 03/12 của Đoàn Thể thao Việt Nam đang thi đấu tại Philippines.
Đô cử Lại Gia Thành đã giành tấm HCV cử tạ một cách tuyệt đối khi đánh bại các đối thủ ở hạng cân 55kg nam.
Bộ đôi Minh Trường và Nhã Uyên đã xuất sắc vượt qua chủ nhà Philippines để giành HCV nôi dụng Single dance Jive.
Cập nhật bảng tổng sắp huy chương mới nhất Đoàn TTVN trong ngày thi đấu thứ 10 của đại hội. BXH sẽ liên tục được cập nhật theo từng phút, từng nhịp đập của các VĐV Việt Nam trên đất Indonesia.

Xem thêm: Cách Lên Đồ Renekton Solo Top, Mid, Rừng, Bảng Ngọc Và Cách Lên Đồ Renekton Mùa 10


Thể Thao 247 - Cập nhật bảng tổng sắp huy chương Asiad mới nhất ngày 28/8, đoàn thể thao Việt Nam đã có tổng cộng 26 huy chương tính tới 21h45 ngày 28/8.
Ngày Môn Vận động viên HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền kinh (nhảy ba bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền kinh (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp sức nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền kinh (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền kinh (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m tự do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền kinh (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền kinh (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đơn nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*